NhadatDN>Mua bán nhà đất>Hòa Cường>🎆 SIÊU PHẨM TRỤC 2/9 – NGANG 9M – KHU PHÁO HOA & GIẢI TRÍ TRUNG TÂM 🎆

🎆 SIÊU PHẨM TRỤC 2/9 – NGANG 9M – KHU PHÁO HOA & GIẢI TRÍ TRUNG TÂM 🎆

Chia sẻ

35 Tỷ151.6 m²~ 230.87 tr/m²

Tin VIPĐang bán

Địa chỉ: Đường 2 Tháng 9, Phường Hòa Cường, Thành phố Đà Nẵng

Đăng ngày 11/5/2026 · Người đăng: Kiều Oanh

Thông tin bất động sản

Loại hình bất động sản
Nhà mặt tiền
Diện tích
151.6 m²
Chiều ngang
9 m
Số tầng
4

Mô tả chi tiết

🎆 SIÊU PHẨM TRỤC 2/9 – NGANG 9M – KHU PHÁO HOA & GIẢI TRÍ TRUNG TÂM 🎆 Một tài sản sở hữu vị trí “kim cương” ngay lõi vui chơi – thương mại – du lịch sôi động bậc nhất Đà Nẵng. 📍 Trục 2/9 trung tâm 🎇 Đối diện khu bắn pháo hoa quốc tế 🎡 Liền kề Helio Center & khu thể thao Tiên Sơn 🚀 Khu vực kinh doanh cực kỳ nhộn nhịp ngày đêm 📐 Diện tích: 151.6m² 📏 Ngang: 9m cực hiếm 🏢 Kết cấu: • Nhà 4 tầng kiên cố • Thiết kế hiện đại • Dễ khai thác nhiều mô hình kinh doanh 💎 Giá trị nổi bật: ✔ Mặt ngang lớn → nhận diện thương hiệu cực tốt ✔ Trục đường lưu lượng cao → khai thác thương mại mạnh ✔ Khu vực trung tâm du lịch & giải trí ✔ Giá trị tài sản tăng trưởng bền vững theo hạ tầng & du lịch ✨ Phù hợp: • Showroom • Nhà hàng – café • Spa – thẩm mỹ • Văn phòng đại diện • Cho thuê dòng tiền 🌟 Những tài sản có mặt tiền rộng trên tuyến 2/9 hiện gần như không còn nhiều. 📞 Liên hệ: 0.789.700.555

Xem trên bản đồ

Open in Maps