NhadatDN>Mua bán nhà đất>An Hải>🌟 VILLA 6 TẦNG LÊ MẠNH TRINH – CÓ HẦM & HỒ BƠI – DÒNG TIỀN 400TR/THÁNG 🌟

🌟 VILLA 6 TẦNG LÊ MẠNH TRINH – CÓ HẦM & HỒ BƠI – DÒNG TIỀN 400TR/THÁNG 🌟

Chia sẻ

75 Tỷ234 m²~ 320.51 tr/m²

Tin VIPĐang bán

Địa chỉ: Đường Lê Mạnh Trinh, Phường An Hải, Thành phố Đà Nẵng

Đăng ngày 11/5/2026 · Người đăng: Kiều Oanh

Thông tin bất động sản

Loại hình bất động sản
Nhà hàng, khách sạn
Diện tích
234 m²
Chiều ngang
-- m
Đường vào
-- m
Hướng nhà đất
Đang cập nhật
Số phòng ngủ
16
Số phòng toilet
--
Số tầng
6

Mô tả chi tiết

🌟 VILLA 6 TẦNG LÊ MẠNH TRINH – CÓ HẦM & HỒ BƠI – DÒNG TIỀN 400TR/THÁNG 🌟 Một tài sản vận hành cực mạnh ngay lõi du lịch Sơn Trà — phù hợp nhà đầu tư tìm sản phẩm vừa giữ tài sản vừa tạo dòng tiền lớn. 📍 Mặt phố Lê Mạnh Trinh – Sơn Trà 🌊 Kết nối nhanh ra Bãi biển Mỹ Khê 🌍 Khu vực du lịch – lưu trú – khách quốc tế cực kỳ sôi động 📐 Diện tích: 234m² 🏢 Quy mô: • 5 tầng nổi + 1 hầm • Rooftop BBQ cực chill • Thiết kế hiện đại, khai thác chuyên nghiệp 🏨 Công năng: • 16 căn hộ / phòng cao cấp • Nhà hàng • Quầy bar • Hồ bơi đẹp • Không gian lưu trú chuẩn nghỉ dưỡng 💰 Hiệu suất khai thác: 👉 Doanh thu khoảng 350–400 triệu/tháng 👉 Có sẵn hợp đồng vận hành 📄 Pháp lý: ✔ Sổ hoàn công đầy đủ ✔ PCCC chuẩn chỉnh 💎 Giá trị nổi bật: ✔ Vị trí VIP khu biển Sơn Trà ✔ Mô hình khai thác hoàn thiện ✔ Dòng tiền lớn & ổn định ✔ Phù hợp khai thác lưu trú cao cấp hoặc giữ tài sản lâu dài ✨ Một sản phẩm hiếm trong phân khúc trên 70 tỷ: vận hành thật – vị trí thật – dòng tiền thật. 💵 Giá chào: 75 tỷ (thương lượng thiện chí) 📞 Liên hệ: 0.789.700.555

Xem trên bản đồ

Open in Maps